Mạch tích hợp IC R7F7016933AFP-C#AA1 LQFP-48 Bộ vi điều khiển 32 bit MCU
| Mfr. ông. # #: | R7F7016933AFP-C#AA1 |
|---|---|
| ông.: | Điện tử Renesas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 32-bit - MCU 32BIT MCU RH850/F1KM-PREM 48QFP 1MB |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 62 tuần |
| Mfr. ông. # #: | R7F7016933AFP-C#AA1 |
|---|---|
| ông.: | Điện tử Renesas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 32-bit - MCU 32BIT MCU RH850/F1KM-PREM 48QFP 1MB |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 62 tuần |
| Mfr. ông. # #: | R7F7015873AFP-C#AA3 |
|---|---|
| ông.: | Điện tử Renesas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 32-bit - MCU 32BIT MCU RH850/F1K 2MB 176LQFP +105C |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 43 tuần |
| Mfr. ông. # #: | R7F7016873AFP-C#AA1 |
|---|---|
| ông.: | Điện tử Renesas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 32-bit - MCU 32BIT MCU RH850/F1KM-PREMIUM SC120 |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 59 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7500P |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển ARM - MCU ARM Cortex-M0 Core 128KBflsh TCP/IP PHY |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 60 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7500P-S2E |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển ARM - MCU W7500P + Phần sụn WIZ750SR + Thêm MAC |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 33 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7100A-100LQFP |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU 8051 Core TCP/IP MAC+PHY |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 20 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7100A |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 8-bit - MCU 8051 CORE+TCP/IP CÓ DÂY CỨNG+MAC+PHY |
| Mfr. ông. # #: | W7100A-S2E-100 |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 8-bit - MCU W7100A-100LQFP + WIZ107SR Firmwre+MAC |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 20 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7500-S2E |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển ARM - MCU W7500 + Phần sụn WIZ750SR + Thêm MAC |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 20 tuần |
| Mfr. ông. # #: | W7100-S2E-64 |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển 8-bit - MCU W7100A(64QFN), địa chỉ MAC, Hãng WIZ107SR |
| Mfr. ông. # #: | W7500 |
|---|---|
| ông.: | WIZnet |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển ARM - MCU TCP/IP MAC 128KB Flash 16KB SRAM |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 30 tuần |
| Mfr. ông. # #: | DSPIC33EP512MC506-I/PT |
|---|---|
| ông.: | Công nghệ vi mạch |
| Sự miêu tả: | Bộ xử lý & Bộ điều khiển tín hiệu số - DSP, DSC 16B DSC 512KB Flsh 48KB RAM QEI MCPWM |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 97 tuần |
| Mfr. ông. # #: | dsPIC30F6014A-20E/PF |
|---|---|
| ông.: | Công nghệ vi mạch |
| Sự miêu tả: | Bộ xử lý & Bộ điều khiển tín hiệu số - DSP, DSC 20MIPS 144 KB |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 84 tuần |
| Mfr. ông. # #: | dsPIC33CH64MP506-I/MR |
|---|---|
| ông.: | Công nghệ vi mạch |
| Sự miêu tả: | Bộ xử lý & Bộ điều khiển tín hiệu số - DSP, DSC 16 Bit DSC, Dual Core, 64K Flash, 16K+ 4K RAM, 1 |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 52 tuần |
| Mfr. ông. # #: | P8AX09-N-FF |
|---|---|
| ông.: | khách sạn |
| Sự miêu tả: | Bộ triệt xung Bộ triệt xung đồng trục RF, DC-4Ghz, 25W, Đầu nối N-FF |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 1 tuần |