Bộ xử lý nhúng EP53A8LQI
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 6 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 9 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 15 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 13,2V |
| Sản lượng hiện tại :: | 9 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 13,2V |
| Sản lượng hiện tại :: | 500mA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 36 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 2 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 14V |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 24 V |
| Gói / Trường hợp:: | SOIC-14 |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | 0 độ C |
| Số lượng I/O:: | 240 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 56480 |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Số lượng I/O:: | 336 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 56480 |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Số lượng I/O:: | 528 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 7155 |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Số lượng I/O:: | 240 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 29080 |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Số lượng I/O:: | 195 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 2475 |