IC mạch tích hợp CDLL0.2A30
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Microchip Technology
Số mô hình: CDLL0.2A30
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhóm: Sản phẩm bán dẫn rời rạc Đi-ốt Bộ chỉnh lưu Đi-ốt đơn
Tình trạng sản phẩm: Hoạt động
Hiện tại - Rò rỉ ngược @ Vr: 5 μA @ 30 V
Loại lắp đặt: Mặt đất
Điện áp - Chuyển tiếp (Vf) (Tối đa) @ Nếu: 500 mV @ 200 mA
Gói: Nhập xách
Dòng: -
Điện dung @ Vr, F: 50pF @ 0V, 1 MHz
Bao gồm thiết bị của nhà cung cấp: DO-213AA
Mfr: Công nghệ vi mạch
Công nghệ: Schottky
Nhiệt độ hoạt động - Ngã ba: -65°C ~ 125°C
Bao bì / Vỏ: DO-213AA
Điện áp - Đảo ngược DC (Vr) (Tối đa): 30 V
Hiện tại - Chỉnh lưu trung bình (Io): 200mA
Tốc độ: Tín hiệu nhỏ =<200mA (Io), bất kỳ tốc độ nào
Số sản phẩm cơ bản: CDLL0.2
Mô tả sản phẩm
Diode 30 V 200mA Đèn bề mặt DO-213AA