วงจรรวมของ IC CLCE4275S0 S LJD8 FCBGA-1283 โปรเซสเซอร์และคอนโทรลเลอร์แบบฝัง
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4275S0 S LJD8 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4277 1.6GHz FCBGA1283 |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4275S0 S LJD8 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4277 1.6GHz FCBGA1283 |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4257EDS0 S LJD4 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4257 1.2GHz FCBGA1283 |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4257E4 S LK7S |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4257 1.2GHz FCBGA1283 |
| Mfr. ผศ. # #: | AV8063801433100S R12S |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i5-3339Y Dual CR 2.0GHz FCBGA1023 |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4255EDS1 S LJD7 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4255 1.2GHz FCBGA1283 |
| Mfr. ผศ. # #: | BXNUC9i9QNB |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง NUC 9 Extreme Compute Element, NUC9i9QNB, แพ็คขายปลีกเดี่ยว |
| Mfr. ผศ. # #: | BXNUC9i5QNB |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง NUC 9 Extreme Compute Element, NUC9i5QNB, แพ็คขายปลีกเดี่ยว |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904656703S RKXE |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Gold 5318 Y (36M Ca |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904655303S RKXL |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Xeon Silver 43 14 Processor (24M C |
| เวลานำโรงงาน: | 24 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8066202399804S R2E0 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Xeon Processor E3-1505L v5 (8M Cac |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8070604559900S RK59 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Platinum 8360H (33M |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904642802S RKJ8 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Platinum 8352S (48M |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904571901S RKHF |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Platinum 8360Y (54M |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904570201S RKHN |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Gold 6346 (แคช 36M |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8070604481201S RJXY |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Gold 6328 H (22M Ca |