วงจรรวม IC 96MPP-2.3-3M10T โปรเซสเซอร์และคอนโทรลเลอร์แบบฝัง
| Mfr. ผศ. # #: | 96MPP-2.3-3M10T |
|---|---|
| ผศ.: | แอดวานซ์เทค |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง PENTIUM 2.3F 3M 1150P TRAY G3320TE |
| Mfr. ผศ. # #: | 96MPP-2.3-3M10T |
|---|---|
| ผศ.: | แอดวานซ์เทค |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง PENTIUM 2.3F 3M 1150P TRAY G3320TE |
| Mfr. ผศ. # #: | ซีพียู Pentium G4400 3.3GHz LGA1151 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี ADLINK |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง CPU, Pentium G4400, 3.30GHz, 2-Core, 3MB SmartCache, Skylake, CM806620192730 |
| Mfr. ผศ. # #: | FH8065301989700S R3V3 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU 8065301989 700 1.33G 1MB FCBGA |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BX806954214R S RG1W |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Sil ver 4214R ชนิดบรรจุกล่อง |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8064701483902S R17M |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i5-4400E Dual CR 3.3GHz FCBGA1364 |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8064301559301S R236 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU |
| Mfr. ผศ. # #: | AV8063801116300S R10E |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง Celeron 1047UE Dual CR 1.4GHz FCBGA1023 |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8064601484200S R17Y |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง Xeon E3-1268Lv3 Quad CR 2.3GHz FCLGA1150 |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8064601466510S R1KX |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Xeon E3-1225 Quad CR 3.2GHz FCLGA1150 |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8064701479801S R1DM |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง Celeron 2980U Dual CR 1.6GHz FCBGA1168 |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8070104398811S RH8L |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon W-10885M (แคช 16M |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FH8066802979703S RGVZ |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BX80684E2224G S RFAW |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | 96MPXE-2.5-30M20T |
|---|---|
| ผศ.: | แอดวานซ์เทค |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง XEON 2.5G 30M 2011P 12CORE E5-2680V3 |
| Mfr. ผศ. # #: | GG8067402570403S R2M1 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU |