วงจรรวมของ IC PIC32MZ2048ECG144-I/PH TQFP-144 ไมโครคอนโทรลเลอร์ - MCU
| Mfr. ผศ. # #: | PIC32MZ2048ECG144-I/PH |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 32 บิต - MCU 200MHz 2048 KB แฟลช 512KB RAM อีเธอร์เน็ต |
| เวลานำโรงงาน: | 48 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PIC32MZ2048ECG144-I/PH |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 32 บิต - MCU 200MHz 2048 KB แฟลช 512KB RAM อีเธอร์เน็ต |
| เวลานำโรงงาน: | 48 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PIC32MZ2048EFG144-I/PH |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 32 บิต - MCU 32-BIT MCU 2048KB FL 512KB RAM, ไม่มีการเข้ารหัส |
| เวลานำโรงงาน: | 94 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32F071RBT6TR |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Mainstream Arm Cortex-M0 Access line MCU 128 Kbytes of Flash 48 MHz CPU |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | C8051F350-GQ |
|---|---|
| ผศ.: | ซิลิคอนแล็บส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 8KB,24ADC,32Pin MCU |
| Mfr. ผศ. # #: | MSP430F2252IRHAR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU ไมโครคอนโทรลเลอร์ Ultra-Lo-Pwr 16 บิต |
| เวลานำโรงงาน: | 55 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PIC18F2480-I/SP |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 16 KB 768 RAM 25 I/O |
| เวลานำโรงงาน: | 27 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PIC24FJ128GC006-I/MR |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU PIC24F Advanced Analog XLP |
| เวลานำโรงงาน: | 78 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ATMEGA640-16AU |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 64kB Flash 4kB EEPROM 86 I/O Pins |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ATMEGA162-16AUR |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU AVR,16K FLASH,5V 512B EE 1K SRAM |
| เวลานำโรงงาน: | 58 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PIC24FJ128GA106T-I/PT |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU 16B 16MIPS 128KB RAM 53 I/O |
| เวลานำโรงงาน: | 88 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32L082KZU6 |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Ultra-low-power Arm Cortex-M0+ MCU 192-Kbytes of Flash , 32 MHz CPU, USB |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32F373RCT6TR |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU สัญญาณหลัก MCU แบบผสม Arm Cortex-M4 core DSP & FPU, 256 KBytes of Fl |
| เวลานำโรงงาน: | 71 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32F071V8T7 |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Mainstream Arm Cortex-M0 Access line MCU 64 Kbytes of Flash 48 MHz CPU & |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32F103VCT6TR |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU 32-Bit Cortex 64Kb Performance Line |
| เวลานำโรงงาน: | 87 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32F103VCT6 |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU 32BIT Cortex M3 256kB Flash 100pin |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |