IC วงจรบูรณาการ ADP3300ART-3.2-RL
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
หมายเลขรุ่น: ADP3300ART-3.2-RL
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภทสินค้า :: ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า LDO
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล :: 1
@ qty :: 0
คุณสมบัติการป้องกัน :: กระแสเกิน อุณหภูมิเกิน
ประเภทการติดตั้ง :: การติดตั้งพื้นผิว
การกำหนดค่าเอาต์พุต:: เชิงบวก
ผู้ผลิต :: ADI / อะนาล็อก ดีไวซ์ อิงค์
ปริมาณขั้นต่ำ :: 1
สสส :: -
แรงดันไฟฟ้าตกคร่อม (สูงสุด) :: 0.17V @ 50mA
ปัจจุบัน - นิ่ง (Iq) :: 300µA
Factory Stock :: 0
อุณหภูมิในการทำงาน :: -55°C ~ 125°C
กระแสไฟ - อุปทาน (สูงสุด) :: 1.7mA
แพ็คเกจอุปกรณ์ซัพพลายเออร์ :: สทศ-23-6
สถานะชิ้นส่วน:: ปราศการ
บรรจุภัณฑ์ :: ตัดเทป (CT)
แรงดัน - เอาท์พุต (สูงสุด) :: -
คุณสมบัติการควบคุม:: เปิดใช้งาน
ประเภทเอาต์พุต :: ที่ตายตัว
กระแส - เอาท์พุต :: 50mA
แรงดัน - เอาท์พุต (ต่ำสุด/คงที่) :: 3.2V