IC วงจรบูรณาการ JANTXV1N5187/TR
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: JANTXV1N5187/TR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr: 2 µA @ 100 V
ประเภทการติดตั้ง: ผ่านหลุม
แรงดัน - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า: 1.5V@9A
แพ็คเกจ: เทป & รีล (TR)
ซีรี่ย์: ทหาร MIL-PRF-19500/424
ความจุ @ Vr, F: -
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: บี, แนวแกน
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -65°C ~ 175°C
กล่อง / กระเป๋า: บี, แนวแกน
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 100 โวลต์
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 3A
ความเร็ว: การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 100 V 3A ผ่านหลุม B, Axial