IC Mạch tích hợp THVD1424RGTR VQFN-16 IC giao diện
| Mfr. ông. # #: | THVD1424RGTR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | IC giao diện RS-485 Bộ thu phát RS-485 với điều khiển tốc độ quay, tích hợp đầu cuối có thể chuyển đ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| Mfr. ông. # #: | THVD1424RGTR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | IC giao diện RS-485 Bộ thu phát RS-485 với điều khiển tốc độ quay, tích hợp đầu cuối có thể chuyển đ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC2651R3SIPAT0MOUR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - Mô-đun trong gói hệ thống không dây 2,4 GHz đa giao thức MCU SimpleLink với ăn |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 17 tuần |
| Mfr. ông. # #: | LNK3209GQ-TL |
|---|---|
| ông.: | Tích hợp nguồn |
| Sự miêu tả: | Bộ chuyển đổi AC/DC 850 mA 750V |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 24 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC2652P74T0RGZR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - MCU SimpleLink Arm Cortex -M4F đa giao thức MCU không dây 2,4 GHz, Flash 704-k |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| Mfr. ông. # #: | MAX20405AFOA/VY+ |
|---|---|
| ông.: | Thiết bị Analog / Tích hợp Maxim |
| Sự miêu tả: | Bộ ổn áp chuyển mạch Bộ chuyển đổi Low Iq Buck 36V 4A/5A/6A Sync trong P90D |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 11 tuần |
| Mfr. ông. # #: | INN3073M-H606-TL |
|---|---|
| ông.: | Tích hợp nguồn |
| Sự miêu tả: | Bộ chuyển đổi AC/DC 12 W (85-265 VAC) |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 11 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC1352P74T0RGZR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - MCU Bộ khuếch đại công suất tích hợp MCU SimpleLink Arm Cortex -M4F đa giao th |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 10 tuần |
| Mfr. ông. # #: | JHL7440 S LMHZ |
|---|---|
| ông.: | thông minh |
| Sự miêu tả: | IC giao diện bộ điều khiển I/O Bộ điều khiển Intel JHL7440 Thunder rbolt 3 |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 3 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC2651R3SIPAT0MOUR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - Mô-đun trong gói hệ thống không dây 2,4 GHz đa giao thức MCU SimpleLink với ăn |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 17 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC1352P74T0RGZR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - MCU Bộ khuếch đại công suất tích hợp MCU SimpleLink Arm Cortex -M4F đa giao th |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 10 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC2652P1FRGZR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - MCU SimpleLink Arm Cortex-M4F đa giao thức MCU không dây 2,4 GHz với bộ khuếch |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 93 tuần |
| Mfr. ông. # #: | CC2652P74T0RGZR |
|---|---|
| ông.: | Dụng cụ Texas |
| Sự miêu tả: | Bộ vi điều khiển RF - MCU SimpleLink Arm Cortex -M4F đa giao thức MCU không dây 2,4 GHz, Flash 704-k |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| Mfr. ông. # #: | QPF7250SR |
|---|---|
| ông.: | Qorvo |
| Sự miêu tả: | RF Front End 2GHz Wi-Fi 7 High Power tích hợp Mặt trước |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 12 tuần |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | SOIC-8 |
| Dòng: | HITFET |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | BGA |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 1323 |
| Loại sản phẩm: | IC Ethernet |