Các mạch tích hợp IC MIC24052YJL-TR
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 600kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 28-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 600kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 28-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1 MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 20-VFQFN Exposed Pad, 20-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-6 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 270kHz ~ 800kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 32-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 800kHz ~ 4MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 12-VFDFN, 12-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2,5 MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 12-VFDFN, 12-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 270kHz ~ 800kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 32-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | TO-263-6, D²Pak (5 dây dẫn + Tab), TO-263BA |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 600kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 28-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN, 8-MLF® |