IC mạch tích hợp MIC4680-3.3YM
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | TO-263-6, D²Pak (5 dây dẫn + Tab), TO-263BA |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN, 8-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-UFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 6-UFDFN, 6-TMLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-WFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-5 Mỏng, TSOT-23-5 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 10kHz, 45kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-NHÚNG (0,300", 7,62mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0,118", Chiều rộng 3,00mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 120KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C ~ 70 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 600kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 28-PowerVQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 24-VFQFN Pad tiếp xúc |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 52kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 16-DIP (0,300", 7,62mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 52kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | TO-263-6, D²Pak (5 dây dẫn + Tab), TO-263BA |