IC mạch tích hợp MCP1603T-330I/MC
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-WFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm chiều rộng) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-WFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1.65MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 85°C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 12-Sức mạnhVFQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-WFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 3MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 17-VFQFN, 17-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VDFN |