Các mạch tích hợp IC MIC2141YM5-TR
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 330kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 330kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 650kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 14-Sức mạnhVFQFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | Tối đa 3,3MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 650kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm lót tiếp xúc 12-UFFFN, 12-TMLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200kHz ~ 680kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 24-VFQFN Pad tiếp xúc |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN, 10-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200kHz ~ 680kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 24-VFQFN Pad tiếp xúc |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 650kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm chiều rộng) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2,5 MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 12-VFDFN, 12-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2,5 MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 12-VFDFN, 12-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 10-UFDFN, 10-TMLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-UFDFN, 10-TMLF® |