ไอซีวงจรรวม AP22654WU-7 TSOT-26-6 ไอซีสวิตช์
| Mfr. ผศ. # #: | AP22654WU-7 |
|---|---|
| ผศ.: | รวมไดโอด |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - Power Distribution Load Switch TSOT26 T&R 3K |
| เวลานำโรงงาน: | 20 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AP22654WU-7 |
|---|---|
| ผศ.: | รวมไดโอด |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - Power Distribution Load Switch TSOT26 T&R 3K |
| เวลานำโรงงาน: | 20 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TUSB1142IRNQT |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | อินเตอร์เฟส USB IC USB Type-C 10-Gbps 3.2 ไดร์ฟเวอร์เชิงเส้นแบบปรับได้พร้อม 2:1/1:2 mux/demux 40-WQF |
| เวลานำโรงงาน: | 40 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AP22655WU-7 |
|---|---|
| ผศ.: | รวมไดโอด |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - Power Distribution Load Switch TSOT26 T&R 3K |
| เวลานำโรงงาน: | 20 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | VND9016AJTR |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - Power Distribution Double channel high-side driver Current Sense อะนาล็อกป้อนกลับ |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ES9820Q |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Saber 2 ช่อง ADC |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ES9080Q |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Sabre 32 8 Channel DAC with PLL and line drivers |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ES9822QPRO |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Saber สเตอริโออ้างอิง PRO ADC |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TUSB217AIRWBR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | อินเทอร์เฟซ USB IC USB 2.0 ความเร็วสูง s ignal คอนดิชั่นเนอร์ w |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPS22948DCKR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์ไฟ - การจ่ายพลังงาน 5.5-V, 0.24-A, 300-m , โหลดสวิตช์ที่มีการปิดกั้นกระแสย้อนกลับ 6-SC7 |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX14917AFM+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์ไฟ - ไดร์เวอร์ด้านจ่ายไฟอุตสาหกรรม Octal สูงพร้อมการวินิจฉัย |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMUX1104DQAR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์มัลติเพล็กเซอร์ กระแสไฟรั่วในสถานะ 3-pA, 5-V, 4:1, มัลติเพล็กเซอร์ความแม่นยำ 1 แชนแนล |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMUX1121DGKR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์อะนาล็อก กระแสไฟรั่วในสถานะ 3-pA, 5-V, 1:1 (SPST), สวิตช์ความแม่นยำ 2 แชนแนล (แอคทีฟส |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX33012EASA+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | อินเตอร์เฟส CAN IC +5V CAN Transceiver พร้อม +/-65V FP, +/-25V CMR, +/-25kV ESD, FD/FR, STBY |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMUX1101DBVR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์อะนาล็อก กระแสไฟรั่วในสถานะ 3-pA, 5-V, 1:1 (SPST), สวิตช์ความแม่นยำ 1 ช่องสัญญาณ (แอค |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TCKE805NA,RF |
|---|---|
| ผศ.: | โตชิบา |
| คำอธิบาย: | ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Hot Swap eFuse IC, การลองใหม่อัตโนมัติ, แคลมป์แรงดันไฟฟ้า 6V, Vin: 4.4V-18V, |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |