วงจรรวม IC CD8069504193301 SRF8T โปรเซสเซอร์และคอนโทรลเลอร์แบบฝัง
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069504193301 SRF8T |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง SvrWS XP Cascade Lake-SP 16C 5218 2.3G 22M 125W |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069504193301 SRF8T |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง SvrWS XP Cascade Lake-SP 16C 5218 2.3G 22M 125W |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4150ES4 S LH78 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4150 Single CR 1.2GHz FCBGA951 |
| Mfr. ผศ. # #: | CLCE4105S4 S LJDS |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Atom CE4105 Single CR 800MHZ FCBGA951 |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8066201939103S R2DT |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Core i7-6820EQ (แคช 8M |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | GG8067402569400S R2DK |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Xeon Processor D-1527 (6M Cache 2 |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8068404404932S RGQX |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Core i5-9500E (แคช 9M |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BX8069510980XE S RGSG |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Core i9- 10980XE Extreme Edi ชนิดบรรจุกล่อง |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904572601S RKHR |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Platinum 8380 (60M |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904572302S RKJ1 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Platinum 8358 (48M |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8068403359116S R3YX |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8064601482423S R1NM |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i3-4330 Dual CR 3.5GHz FCLGA1150 |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904658702S RKXB |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Gold 6336 Y (36M Ca |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069504200401 SRF9C |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง SvrWS XP Cascade Lake-SP 22C 6238T 1.9G 30.25M 125W |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FH8065301729501S R3V7 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU 8065301729 501 1.83G 2MB FCBGA |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BX806955218R S RGZ7 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Gol d 5218R ชนิดบรรจุกล่อง ( |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |