วงจรรวม IC FJ8067702739628S R33Z FCBGA-1356 โปรเซสเซอร์และคอนโทรลเลอร์แบบฝัง
| Mfr. ผศ. # #: | FJ8067702739628S R33Z |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FJ8067702739628S R33Z |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง 64BIT MPU |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8067703022209S R34X |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Xeon Processor E3-1505L v6 |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069503956900 SRFBQ |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง SvrWS XP Cascade Lake-SP 8C 4209T 2.2G 11M 70W |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8068904657901S RKXN |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Xeon Silver 43 10 Processor (18M C |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069504381800S RGSG |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Intel Core i9-10980X E Extreme Edition P |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8064701462800S R16H |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i7-4650U Dual CR 1.7GHz FCBGA1168 |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CD8069504213901 SRFBB |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง SvrWS XP Cascade Lake-SP 16C 4216 2.1G 22M 100W |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | 96MPI5-3.0-6M10T |
|---|---|
| ผศ.: | แอดวานซ์เทค |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง CORE 3.0G 6M 1150P 4CORE i5-4590S |
| Mfr. ผศ. # #: | NX1W-DAB21V |
|---|---|
| ผศ.: | ระบบอัตโนมัติและความปลอดภัยของ Omron |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง NX1P 2 โมดูลปลั๊กอิน AO |
| เวลานำโรงงาน: | 38 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | NX1W-CIF01 |
|---|---|
| ผศ.: | ระบบอัตโนมัติและความปลอดภัยของ Omron |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง โมดูลอนุกรม NX1P RS-232C |
| เวลานำโรงงาน: | 29 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8068404227703S RF7M |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง โปรเซสเซอร์ Intel Xeon E-2276G P (แคช 12M |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CL8064701478202S R16Q |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i3-4010U Dual CR 1.7GHz FCBGA1168 |
| Mfr. ผศ. # #: | CM8064601481957S R1PA |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | CPU - หน่วยประมวลผลกลาง Core i3-4350T Dual CR 3.1GHz FCLGA1150 |
| Mfr. ผศ. # #: | AV8063801276200S R0VR |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล |
| คำอธิบาย: | ซีพียู - หน่วยประมวลผลกลาง Celeron 1020E Dual CR 2.2GHz FCBGA1023 |
| Mfr. ผศ. # #: | NX1W-ADB21 |
|---|---|
| ผศ.: | ระบบอัตโนมัติและความปลอดภัยของ Omron |
| คำอธิบาย: | CPU - โมดูลปลั๊กอิน AI ของหน่วยประมวลผลกลาง NX1P 2 |