วงจรรวม IC LC4256V-75FTN256BC FTBGA-256 ไอซีลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้
| Mfr. ผศ. # #: | LC4256V-75FTN256BC |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน ispJTAG 3.3V 7.5ns 256MC 160 I/O |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4256V-75FTN256BC |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน ispJTAG 3.3V 7.5ns 256MC 160 I/O |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4128V-10TN144I |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4032ZC-75TN48C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LA4032V-75TN44E |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน เกรดอัตโนมัติ (AEC-Q100 ) ispMACH4032V |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4128V-75TN100C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 400MHZ 128 Macrocell 3.3 V 7.5 tPD |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4032ZC-5TN48C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 61 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | EPM7128SQC100-6N |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล/อัลเทอร่า |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน CPLD - สูงสุด 7000 128 มาโคร 84 IOs |
| Mfr. ผศ. # #: | EPM7064QC100-10 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล/อัลเทอร่า |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน CPLD - สูงสุด 7000 64 มาโคร 68 IOs |
| Mfr. ผศ. # #: | EPM570T100I5 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล/อัลเทอร่า |
| คำอธิบาย: | CPLD - Complex Programmable Logic Devices ขณะนี้โรงงานไม่ยอมรับคำสั่งซื้อสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ |
| เวลานำโรงงาน: | 93 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C384-10TQG144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C384-10TQG144I |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC9572XL-10CS48I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 72-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C512-10FGG324I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C512-10FGG324I |
| เวลานำโรงงาน: | 32 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XCR3256XL-10TQ144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XCR3256XL-10TQ144I |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C64A-7VQG44C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C64A-7VQG44C |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC9572XL-7TQ100C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 72-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 42 สัปดาห์ |