วงจรรวม IC LC4064ZE-5TN100C TQFP-100 ไอซีลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้
| Mfr. ผศ. # #: | LC4064ZE-5TN100C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 64MC 64 I/O พลังงานต่ำพิเศษ 1.8V |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4064ZE-5TN100C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 64MC 64 I/O พลังงานต่ำพิเศษ 1.8V |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4064ZE-5TN48C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 64MC 32 I/O Pwr ต่ำ 1.8V 5.8NS |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C256-7TQ144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C256-7TQ144I |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | EPM2210F324C3N |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล/อัลเทอร่า |
| คำอธิบาย: | CPLD - Complex Programmable Logic Devices ขณะนี้โรงงานไม่ยอมรับคำสั่งซื้อสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ |
| เวลานำโรงงาน: | 69 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | EPM7128SQC100-6 |
|---|---|
| ผศ.: | อินเทล/อัลเทอร่า |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน CPLD - สูงสุด 7000 128 มาโคร 84 IOs |
| Mfr. ผศ. # #: | XCR3128XL-10CS144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XCR3128XL-10CS144I |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-7TQG144C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 55 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C512-10FT256C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C512-10FT256C |
| เวลานำโรงงาน: | 28 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-4CPG56C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-4CPG56C |
| เวลานำโรงงาน: | 54 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-5TQG100C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C64A-5VQG44C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C64A-5VQG44C |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC9536XL-10VQG64I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 36-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 48 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-6CPG56C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-6CPG56C |
| เวลานำโรงงาน: | 59 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC9572XL-5TQ100C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 72-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 45 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-5TQ144C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 40 สัปดาห์ |