วงจรรวมของไอซี XC2C64A-7CPG56I CSP-56 ไอซีลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C64A-7CPG56I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C64A-7CPG56I |
| เวลานำโรงงาน: | 47 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C64A-7CPG56I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C64A-7CPG56I |
| เวลานำโรงงาน: | 47 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC9572XL-5VQ44C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 72-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 45 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-4QFG32C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-4QFG32C |
| เวลานำโรงงาน: | 59 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | M4A5-96/48-10VNC |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 96 MC 48 IO JTAG ISP 5V 10ns |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4128ZE-7TN100C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 128MC 64I/O 1.8V 7.5ns พลังงาน Ultra-Lo |
| เวลานำโรงงาน: | 74 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4256ZC-75MN132I |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 75 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4064ZE-4TN48C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 64MC 32 I/O Pwr ต่ำ 1.8V 4.7NS |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ATF1504ASV-15AU44 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน CPLD 64 MACROCELL พร้อม ISP STD PWR 3.3V |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | เอทีเอฟ750แอลวีซี-15เอสยู |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 750 GATE LOW POWER - 15NS |
| เวลานำโรงงาน: | 49 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4032V-5TN48I |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4128V-5TN100C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 66 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4032ZC-75TN48I |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 63 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4032ZC-75TN48E |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4128V-5TN128C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน PLD ความหนาแน่นสูงที่โปรแกรมได้เร็วเป็นพิเศษ |
| เวลานำโรงงาน: | 68 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LC4256ZE-7TN144C |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 96 I/O ULT LW PWR 256MC 1.8V 7.5NS |
| เวลานำโรงงาน: | 53 สัปดาห์ |