วงจรรวมของไอซี AVR32DD20-I/SO SOIC-20 ไมโครคอนโทรลเลอร์ - MCU
| Mfr. ผศ. # #: | AVR32DD20-I/SO |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 32KB, 4KB RAM, 20p, 24MHz, MVIO, 12b ADC, ZCD, DAC, 2xUART, SPI, TWI |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AVR32DD20-I/SO |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 32KB, 4KB RAM, 20p, 24MHz, MVIO, 12b ADC, ZCD, DAC, 2xUART, SPI, TWI |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ST25R3916B-BWLT |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | NFC/RFID Tags & Transponders เครื่องอ่าน NFC สำหรับการชำระเงิน ผู้บริโภค และอุตสาหกรรม |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | NCP1618FDR2G |
|---|---|
| ผศ.: | ออนเซ็น |
| คำอธิบาย: | การแก้ไขตัวประกอบกำลัง - PFC Multimode (CrM-CCM) ตัวควบคุมตัวประกอบกำลัง, Active X2 65 kHz CCM เท่าน |
| เวลานำโรงงาน: | 29 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | RV1S9261ACCSP-10YV#SC0 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ออปโตคัปเปลอร์ความเร็วสูง HI-SPD OPTOCPLR, LSSO5, UL, CSA, VDE |
| เวลานำโรงงาน: | 23 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX25239AFFB/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า HV 3.2A buck boost converter ใน P90 |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32G0B1CBU3 |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Mainstream Arm Cortex-M0+ 32-bit MCU สูงสุด 128KB 144KB RAM 6x ตัวจับเวล |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLE9877QXA40XUMA3 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | ตัวควบคุมและไดรเวอร์มอเตอร์ / โมชั่น / การจุดระเบิด |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SKY85735-21 |
|---|---|
| ผศ.: | สกายเวิร์ค โซลูชั่นส์ อิงค์ |
| คำอธิบาย: | RF ส่วนหน้า 5.8GHz 256QAM PA+SW+LNA FEM ใน 2.0mmx2.0 |
| เวลานำโรงงาน: | 18 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BTS712204ESPXUMA1 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - การจ่ายพลังงาน |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20079FATP/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า HV3.5A ตัวแปลง Iq mini Buck ต่ำในแพ็คเกจ TQFN |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX25239AFFA/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า HV 3.2A buck boost converter ใน P90 |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BTS722204ESPXUMA1 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - การจ่ายพลังงาน |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | 1EDN7116UXTSA1 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์ประตู |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20079EATP/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | สวิทชิ่งโวลเตจเรกูเลเตอร์ HV 3.5A low Iq mini Buck converter |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SI86SS41BE-IS2 |
|---|---|
| ผศ.: | สกายเวิร์ค โซลูชั่นส์ อิงค์ |
| คำอธิบาย: | ดิจิตอลไอโซเลเตอร์ 6.0 kVrms SPI ที่เข้ากันได้กับไอโซเลเตอร์, 4 ช่องทิศทางเดียว |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |