IC วงจรรวม SI86S661EC-IS1 ไอซีอินเทอร์เฟซ
| Mfr. ผศ. # #: | SI86S661EC-IS1 |
|---|---|
| ผศ.: | สกายเวิร์ค โซลูชั่นส์ อิงค์ |
| คำอธิบาย: | ดิจิตอลไอโซเลเตอร์ 3.75 kVrms ไอโซเลเตอร์ 6 ช่องทิศทางเดียว |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SI86S661EC-IS1 |
|---|---|
| ผศ.: | สกายเวิร์ค โซลูชั่นส์ อิงค์ |
| คำอธิบาย: | ดิจิตอลไอโซเลเตอร์ 3.75 kVrms ไอโซเลเตอร์ 6 ช่องทิศทางเดียว |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AD45335KBCZ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก |
| คำอธิบาย: | ตัวแปลงดิจิตอลเป็นอนาล็อก - DAC 200V 32-CH 14-Bit DAC |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AL5810D-13 |
|---|---|
| ผศ.: | รวมไดโอด |
| คำอธิบาย: | ไดร์เวอร์ไฟ LED ไดร์เวอร์เชิงเส้น LED TO252 T&R 2.5K |
| เวลานำโรงงาน: | 15 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20079BATP/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | สวิทชิ่งโวลเตจเรกูเลเตอร์ HV 3.5A low Iq mini Buck converter |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CYT2CL7BAAQ0AZSGS |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Auto MCU |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AL5887JAZW52-13 |
|---|---|
| ผศ.: | รวมไดโอด |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์ไฟ LED ไดรเวอร์ LED เชิงเส้น W-QFN6060-52/SWP(ประเภท A1) T&R 4K |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ADUM4146BRWZ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์เกตแบบแยก 1500V ไดรเวอร์เกตแบบแยก |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPA3223DDVR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายเสียง สเตอริโอ 200-W, โมโน 400-W, แหล่งจ่ายไฟ 10 ถึง 45-V, แอมพลิฟายเออร์เสียง class-D อิ |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLE9879QXW40XUMA2 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | ตัวควบคุมและไดรเวอร์มอเตอร์ / โมชั่น / การจุดระเบิด |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | 1EDN7126UXTSA1 |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยี Infineon |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์ประตู |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ADUM4146CRWZ-RL |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์เกตแบบแยก 1500V ไดรเวอร์เกตแบบแยก |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LT8641ARUDCM#PBF |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก |
| คำอธิบาย: | สวิตชิ่ง โวลเตจ เรกูเลเตอร์ 65V 3.5A Silent Switcher |
| เวลานำโรงงาน: | 39 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AT25SF321B-MHB-T |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส/ไดอะล็อก |
| คำอธิบาย: | แฟลช NOR 32 Mbit, 3.0V (2.7V ถึง 3.6V), -40C ถึง 85C, DFN 5x6 (เทปและรีล), เดี่ยว, คู่, Quad SPI แฟล |
| เวลานำโรงงาน: | 32 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ST25R3916B-AQWT |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | NFC/RFID Tags & Transponders เครื่องอ่าน NFC สำหรับการชำระเงิน ผู้บริโภค และอุตสาหกรรม |
| เวลานำโรงงาน: | 31 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AT89C51RC2T-RLTUL |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ - MCU 8 บิต |
| เวลานำโรงงาน: | 65 สัปดาห์ |