IC วงจรบูรณาการ CDLL1A30
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: CDLL1A30
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr: 100 μA @ 30 V
ประเภทการติดตั้ง: การติดตั้งพื้นผิว
แรงดัน - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า: 600 มิลลิโวลต์ @ 1 ก
แพ็คเกจ: ขนาดใหญ่
ซีรี่ย์: -
ความจุ @ Vr, F: 0.9pF @ 5V, 1MHz
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: DO-213AB
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: ชอตกี้
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 30 โวลต์
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 1A
ความเร็ว: การกู้คืนอย่างรวดเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
เลขสินค้าพื้นฐาน: CDLL1A30
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 30 V 1A ด้านบน DO-213AB