IC วงจรบูรณาการ CDLL0.2A20/TR
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: CDLL0.2A20/TR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr: 5 μA @ 20 V
ประเภทการติดตั้ง: การติดตั้งพื้นผิว
แรงดัน - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า: 500 มิลลิโวลต์ @ 200 มิลลิแอมป์
แพ็คเกจ: เทป & รีล (TR)
ซีรี่ย์: -
ความจุ @ Vr, F: 50pF @ 0V, 1MHz
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: DO-213AA
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: ชอตกี้
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -65°C ~ 125°C
กล่อง / กระเป๋า: DO-213AA
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 20 โวลต์
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 200mA
ความเร็ว: สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 20 V 200mA ด้านบน DO-213AA