IC วงจรบูรณาการ JANTX1N6631US/TR
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: JANTX1N6631US/TR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr: 4 μA @ 1100 V
ประเภทการติดตั้ง: การติดตั้งพื้นผิว
แรงดัน - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า: 1.6 V @ 1.4 A
แพ็คเกจ: เทป & รีล (TR)
ซีรี่ย์: ทหาร MIL-PRF-19500/590
ความจุ @ Vr, F: 40pF @ 10V, 1MHz
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: D-5B
เวลาการกู้คืนย้อนกลับ (trr): 60 น
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -65°C ~ 150°C
กล่อง / กระเป๋า: SQ-MELF, อี
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 1100 V
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 1.4ก
ความเร็ว: การกู้คืนอย่างรวดเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 1100 วอล 1.4A ด้านผิว D-5B