IC mạch tích hợp MCP1802T-0902I/OT
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | quá dòng |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | quá dòng |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 2.8V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN, 8-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 3V @ 25mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-TSSOP, 8-MSOP (0,118", Chiều rộng 3,00mm) |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | - |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 3.3V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,5V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,25V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | - |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 2.5V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,35V @ 500mA (Loại) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-261-4, ĐẾN-261AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, quá điện áp, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,35V @ 500mA (Loại) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm chiều rộng) |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, quá điện áp, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | - |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,25V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.14V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 3.3V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.2V @ 300mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 4-VFDFN, 4-TMLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |