Các mạch tích hợp IC MIC49150WR-TR
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 0,9V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 0,9V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,25V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 1.9V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-261-4, ĐẾN-261AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm chiều rộng) |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 1,3V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-89-5/6 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,5V @ 150mA, 0,5V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN, 10-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Khóa quá nhiệt, dưới điện áp (UVLO) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,5V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | TO-252-6, DPak (5 Khách hàng tiềm năng + Tab) |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 1.4V @ 800mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | TO-263-4, D²Pak (3 dây dẫn + Tab), TO-263AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 250mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-261-4, ĐẾN-261AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Tải trọng, quá dòng, quá nhiệt độ, phân cực ngược, UV POR |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,21V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,25V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | quá dòng |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,25V @ 150mA, 0,42V @ 300mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN, 10-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.1V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm lót tiếp xúc 6-WDFFN, 6-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |