Bộ xử lý nhúng ES1030QI
| Danh mục sản phẩm :: | Mạch giám sát |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5 V |
| Gói / Trường hợp:: | STQFN-20 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa:: | + 85 độ C |
| Danh mục sản phẩm :: | Mạch giám sát |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5 V |
| Gói / Trường hợp:: | STQFN-20 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa:: | + 85 độ C |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Ổn áp LDO |
| Điện áp bên ngoài :: | 130mV |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Quy định tải :: | - 1 % |
| Danh mục sản phẩm :: | Mạch giám sát |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5,5 V |
| Ngưỡng điện áp :: | 1.266V |
| Gói / Trường hợp:: | QFN-EP-24 |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều khiển chuyển mạch |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Chuyển đổi thường xuyên :: | 300 kHz, 500 kHz, 600 kHz, 1 MHz |
| Gói / Trường hợp:: | QFN-20 |
| Chu kỳ làm việc - Tối đa:: | - |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại :: | - |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều khiển chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Chu kỳ làm việc - Tối đa:: | 66,7 % |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều khiển chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Chuyển đổi thường xuyên :: | 250 kHz |
| Sản lượng hiện tại :: | 2 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 600 mã |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 3 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 9 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 3 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 4 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 13,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 150mA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 40 V |