Mạch tích hợp IC FH8065301567400S R1LU FCBGA-1170 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: FH8065301567400S R1LU
ông.: thông minh
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm Atom E3810 Single CR 1.46GHz FCBGA1170
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Intel
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
RoHS: Chi tiết
Bộ xử lý di động
SMD/SMT
FCBGA-1170
nguyên tử Intel
nguyên tử Intel
Đường mòn Vịnh-I
E3810
Không nhúng
1 lõi
5 W
1,46 GHz
64bit
512 kB
Cái mâm
Thương hiệu: Intel
Cấu hình CPU - Tối đa: -
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: -
Tính chẵn lẻ của FSB: -
Công nghệ siêu phân luồng của Intel: Không có công nghệ HT
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
Loại giao diện: GPIO, I2C, JTAG, PCI,PWM,SATA,SMB,SPI,UART,USB
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 22nm
Nhạy cảm với độ ẩm: Đúng
Số lượng màn hình được hỗ trợ: -
Số lượng kênh bộ nhớ: -
Số làn PCI Express: 4 làn đường
Số lượng liên kết QPI: -
Số cổng SATA: 2 cổng
Số của chủ đề: 1 chủ đề
Số cổng USB: 6 cổng
Điện áp cung cấp hoạt động: -
Cấu hình PCIe: 1x4, 2x2, 4x1
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 2.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Loạt: E3800
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tên thương mại: nguyên tử
Tần số Turbo - Tối đa: 400 MHz