Mạch tích hợp IC 96MPXE-2.3-16M36 FCLGA-3647 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: 96MPXE-2.3-16M36
ông.: Advantech
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm XEON 2.3G 16.5M 3647P 12C 5118 - Vàng
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Advantech
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
RoHS: Chi tiết
Bộ xử lý máy chủ
SMD/SMT
FCLGA-3647
Intel Xeon
Intel Xeon
Skylake
5118
Đã nhúng
12 lõi
105W
2,3 GHz
64bit
768GB
DDR4-2400
16,5 MB
+ 81 C
Thương hiệu: Advantech
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: Được hỗ trợ
Công nghệ siêu phân luồng của Intel: Với công nghệ HT
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 14nm
Số lượng kênh bộ nhớ: 6 kênh
Số làn PCI Express: Ngõ 48
Số của chủ đề: 24 chủ đề
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 3.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tần số Turbo - Tối đa: 3,2 GHz