วงจรรวมของไอซี MAX33073EASA+ SOIC-8 อินเตอร์เฟสไอซี
| Mfr. ผศ. # #: | MAX33073EASA+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | RS-422/RS-485 IC แรงดันไฟคู่ RS-485, +/-70V FP, +/-40V CMR, +/-40kV ESD HBM, 20Mbps, ขาขั้ว |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX33073EASA+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | RS-422/RS-485 IC แรงดันไฟคู่ RS-485, +/-70V FP, +/-40V CMR, +/-40kV ESD HBM, 20Mbps, ขาขั้ว |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPS37042A3OFDDFRQ1 |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | Supervisory Circuits ตัวควบคุมหน้าต่างแบบหลายช่องสัญญาณในยานยนต์ที่มีความแม่นยำสูงมากและฟอร์มแฟคเตอร |
| เวลานำโรงงาน: | 26 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPS37044A4OGDDFRQ1 |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | Supervisory Circuits ตัวควบคุมหน้าต่างแบบหลายช่องสัญญาณในยานยนต์ที่มีความแม่นยำสูงมากและฟอร์มแฟคเตอร |
| เวลานำโรงงาน: | 28 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | NRF7002-QFAA-R7 |
|---|---|
| ผศ.: | สารกึ่งตัวนำนอร์ดิก |
| คำอธิบาย: | ระบบ RF บนชิป - SoC ไอซีร่วม Wi-Fi 6 ที่ใช้พลังงานต่ำให้การเชื่อมต่อที่ราบรื่นและตำแหน่งตาม Wi-Fi |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPS3760E012DYYRQ1 |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | Supervisory Circuits Automotive 65-V overvoltage หรือ undervoltage Supervisor พร้อมเซนส์ ไอคิวต่ำพิเ |
| เวลานำโรงงาน: | 28 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZX76-31R75PP-S+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดทอน DGTL STEP ATTEN / SMA/ 31.75DB |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20051EAUD/V+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | อินเทอร์เฟซ RS-422/RS-485 IC 2A ไดรเวอร์ LED แบบซิงโครนัส-บัคพร้อม MOSFET ในตัว |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV803EB29RDBZR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรควบคุม ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตแบบแอคทีฟ-โลว์เปิด-เดรน |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV809EA17DBZR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรตรวจสอบ ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตพุชดึงแบบแอคทีฟต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZVA-02303HP+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF Wideband Amplifier 2 ถึง 30 GHz, 50ohm |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZVA-71863LNX+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ RF Amplifier, 71000 - 86000 MHz, 50? |
| การแจ้งเตือนการจัดส่งสินค้า: | ผลิตภัณฑ์นี้อาจต้องการเอกสารเพิ่มเติมเพื่อส่งออกจากสหรัฐอเมริกา |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV803EB22DCKR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรควบคุม ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตแบบแอคทีฟ-โลว์เปิด-เดรน |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV803EA29VDBZR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรควบคุม ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตแบบแอคทีฟ-โลว์เปิด-เดรน |
| เวลานำโรงงาน: | 18 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZX60-06203ALN+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF BROADBAND AMPL / SMA / |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FW-2A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 2 dB Fixed Attenuator, DC - 12000 MHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |