วงจรรวมไอซี PMA3-14LN+ วงจรรวมไร้สายและ RF
| Mfr. ผศ. # #: | PMA3-14LN+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF SMT เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ, 50 - 10,000 MHz, 50ohm |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PMA3-14LN+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF SMT เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ, 50 - 10,000 MHz, 50ohm |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FW-1A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 1 dB Fixed Attenuator, DC - 12000 MHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | หมวก-10A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 10 dB Fixed Attenuator, DC - 2000 MHz, 50 ? |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ยูแนท-20เอ+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 20 dB Fixed Attenuator, DC - 6000 MHz, 50 ? |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | หมวก-3A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 3 dB Fixed Attenuator, DC - 2000 MHz, 50 ? |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZHL-1-2W+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF BROADBAND AMPL / BNC RoHS |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | หมวก-30A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดเสียง 30 dB ตัวลดเสียงคงที่, DC - 2000 MHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FW-5A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดเสียง 5 dB ตัวลดเสียงคงที่, DC - 12000 MHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ภาษีมูลค่าเพิ่ม-30ก.+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 30 dB Fixed Attenuator, DC - 6000 MHz, 50 ? |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TSS-53LNB+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF เสียงรบกวนต่ำ BYPASS AMPL/SM/ RoHS |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX14917AFM+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์ไฟ - ไดร์เวอร์ด้านจ่ายไฟอุตสาหกรรม Octal สูงพร้อมการวินิจฉัย |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ADE-42MH+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | RF มิกเซอร์ DBL BAL MIX / SURF MT / RoHS |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX33012EASA+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | อินเตอร์เฟส CAN IC +5V CAN Transceiver พร้อม +/-65V FP, +/-25V CMR, +/-25kV ESD, FD/FR, STBY |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ADE-25MH+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | RF มิกเซอร์ DBL BAL MIX / SURF MT / RoHS |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | เอดี-30+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | RF มิกเซอร์ DBL BAL MIX / SURF MT / RoHS |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |