วงจรรวมของไอซี AVA-0233LN+ DG1677-4-32 วงจรรวม RF และไร้สาย
| Mfr. ผศ. # #: | AVA-0233LN+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF SMT เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ, 2 - 30 GHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | AVA-0233LN+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF SMT เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ, 2 - 30 GHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | NRF7002-QFAA-R |
|---|---|
| ผศ.: | สารกึ่งตัวนำนอร์ดิก |
| คำอธิบาย: | ระบบ RF บนชิป - SoC ไอซีร่วม Wi-Fi 6 ที่ใช้พลังงานต่ำให้การเชื่อมต่อที่ราบรื่นและตำแหน่งตาม Wi-Fi |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ZVA-50953G+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | RF Amplifier Gain Block, 50 - 95 GHz, 50? |
| การแจ้งเตือนการจัดส่งสินค้า: | ผลิตภัณฑ์นี้อาจต้องการเอกสารเพิ่มเติมเพื่อส่งออกจากสหรัฐอเมริกา |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | PVA-453-34+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดทอน SMT ตัวลดทอนแบบปรับแรงดันไฟฟ้าได้, 10,000 - 45,000 MHz, 50 โอห์ม |
| เวลานำโรงงาน: | 13 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | BW-30N250W+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดทอน 30dB ตัวลดทอนแบบคงที่, 250 วัตต์ทิศทางเดียว N-ตัวผู้ถึง N-ตัวเมีย, DC ถึง 8 GHz |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| แพ็คเกจ: | SOP-8 |
| ซีรี่ย์: | โปรเฟต 12V |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| แพ็คเกจ: | สท-23-5 |
| ซีรี่ย์: | TPS2051C |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| แพ็คเกจ: | DPAK-5 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| ประเภทสินค้า: | ไอซีการจัดการพลังงาน |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | VQFN-32 |
| ชุด: | DP83822I |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 250 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOIC-8 |
| ชุด: | TCAN332 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | WQFN-20 |
| ชุด: | ทีพีดี6S300A |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | HTSSOP-16 |
| ชุด: | TPS2H000-Q1 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2543 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | HTSSOP-28 |
| ชุด: | TPS4H160-Q1 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2543 |
| Mfr. ผศ. # #: | QPF7250SR |
|---|---|
| ผศ.: | คอร์โว |
| คำอธิบาย: | RF Front End 2GHz Wi-Fi 7 High Power แบบบูรณาการด้านหน้า |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TPS22811LRPWR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - Power Distribution 2.7-V to 16-V, 10-A, 6-mohm load switch พร้อมระบบป้องกันแรงดัน |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |