IC วงจรบูรณาการ MIC5270-5.0YM5-TR
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.9V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.9V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | -1.2V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.35V @ 500mA (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.) |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, แรงดันเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 1.25V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผ่านหลุม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 12V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผ่านหลุม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.38V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.2V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-UFDFN แผ่นสัมผัส |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.5V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.1V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | แพ้ดสัมผัส 6-UFDFN, 6-TMLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.31V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SOT-23-5 แบบบาง TSOT-23-5 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.2V @ 300mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | แพ้ดสัมผัส 6-UFDFN, 6-TMLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 1.3V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-243AA |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.6V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -55°C ~ 155°C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.) |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.5V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |