IC วงจรบูรณาการ MIC5231-3.3YM5-TR
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.3V @ 10mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.3V @ 10mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.45V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.38V @ 300mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.6V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-UDFN แพดเผยออก, 6-TMLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 3.3V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.6V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-261-4, TO-261AA |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.25V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.67V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 5V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.25V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 0.9V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.15V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสไฟเกิน อุณหภูมิเกิน แรงดันตก (UVLO) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.85V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SOT-23-5 แบบบาง TSOT-23-5 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 1.25V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.4V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |