IC วงจรบูรณาการ MCP1711T-22I/OT
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 1.05V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 1.05V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.75V @ 400mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| ลักษณะป้องกัน: | โหลดการถ่ายโอนข้อมูล, กระแสเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 1.24V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 1.25V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 1.3V @ 100mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-261-4, TO-261AA |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.35V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.6V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.12V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | แพดเผยแผ่ 6-VDFN, 6-MLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | การล็อคอุณหภูมิเกิน, แรงดันไฟต่ำ (UVLO) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.6V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.) |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.5V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.4V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SOT-23-5 แบบบาง TSOT-23-5 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.4V @ 500mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-VDFN แพดที่เปิดเผย, 6-TMLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 5V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.17V @ 300mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-UFDFN แผ่นสัมผัส |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |