วงจรรวมของไอซี XA2C256-8VQG100Q VQFP-100 ไอซีลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้
| Mfr. ผศ. # #: | XA2C256-8VQG100Q |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XA2C256-8VQG100Q |
| เวลานำโรงงาน: | 43 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XA2C256-8VQG100Q |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XA2C256-8VQG100Q |
| เวลานำโรงงาน: | 43 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-5TQG144C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 60 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-10TQG144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-10CSG144C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 64 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95288XL-6FGG256C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 288-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 79 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95288XL-10FG256I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 288-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 42 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-6QFG32C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-6QFG32C |
| เวลานำโรงงาน: | 44 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-6QFG32I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-6QFG32I |
| เวลานำโรงงาน: | 44 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | LA4032V-75TN48E |
|---|---|
| ผศ.: | ขัดแตะ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน เกรดอัตโนมัติ (AEC-Q100 ) ispMACH4032V |
| เวลานำโรงงาน: | 68 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XCR3512XL-10FTG256I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XCR3512XL-10FTG256I |
| เวลานำโรงงาน: | 52 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95144XL-7TQG100I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ซับซ้อน 3.3V 144-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 56 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC95288XL-7TQG144I |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน 3.3V 288-mc CPLD |
| เวลานำโรงงาน: | 34 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C32A-6VQG44C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C32A-6VQG44C |
| เวลานำโรงงาน: | 64 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C256-7CPG132C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C256-7CPG132C |
| เวลานำโรงงาน: | 39 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | XC2C256-6VQG100C |
|---|---|
| ผศ.: | ซีลินซ์ |
| คำอธิบาย: | CPLD - อุปกรณ์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ที่ซับซ้อน XC2C256-6VQG100C |
| เวลานำโรงงาน: | 51 สัปดาห์ |