วงจรรวมของไอซี MAX25262AFOF/VY+ FC2QFN-17 PMIC - ไอซีการจัดการพลังงาน
| Mfr. ผศ. # #: | MAX25262AFOF/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า 60V 2A/3A HV Buck Converter พร้อม Iq ต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX25262AFOF/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า 60V 2A/3A HV Buck Converter พร้อม Iq ต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MT53E1G32D2FW-046 WT:B TR |
|---|---|
| ผศ.: | ไมครอน |
| คำอธิบาย: | แรม LPDDR4 32G 1GX32 FBGA DDP |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV3603DCKT |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | ตัวเปรียบเทียบแบบอะนาล็อก 2.5-ns, ตัวเปรียบเทียบระหว่างรางกับรางพร้อมเอาต์พุตแบบกด-ดึง, ฮิสเทรีซิสแบ |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CC1352P74T0RGZR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ RF - MCU SimpleLink Arm Cortex -M4F multiprotocol sub-1 GHz และ 2.4-GHz ไร้สาย MCU |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLV9361IDBVR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | แอมพลิฟายเออร์สำหรับการดำเนินงาน - ออปแอมป์เดี่ยว 10-MHz, เอาต์พุตแบบรางต่อราง 40-V, ออปแอมป์ที่เป็น |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | OMSP0S3512Q-00 |
|---|---|
| ผศ.: | คิงส์ตัน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD mSATA 512GB SATA3 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | OM8P0S3128Q-A0 |
|---|---|
| ผศ.: | คิงส์ตัน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD M.2 2280 128GB SATA3 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SSDPF2KE032T1N1 |
|---|---|
| ผศ.: | โซลิไดม์ |
| คำอธิบาย: | โซลิดสเตทไดร์ฟ - SSD Intel SSD D7-P5620 Series (3.2TB, 2.5in PCIe 4.0 x4, 3D4, TLC) Generic No OPAL |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MTFDKBA512TFH-1BC15ABYY |
|---|---|
| ผศ.: | ไมครอน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD 3400 512GB M.2 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MTFDKBA512TFH-1BC1AABYY |
|---|---|
| ผศ.: | ไมครอน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD 3400 512GB M.2 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 5 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMC2100-TA |
|---|---|
| ผศ.: | เอดีไอ ไตรนามิก |
| คำอธิบาย: | ตัวควบคุมและไดรเวอร์มอเตอร์ / โมชั่น / ไดร์ฟเวอร์ สเต็ปเปอร์มอเตอร์ไดร์ฟเวอร์ IC, สเต็ป/ไดร์, 5-46V |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20084BATEA/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - ตัวป้องกัน PMIC Quad สำหรับกล้อง/เซ็นเซอร์ |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMC6200-TA |
|---|---|
| ผศ.: | เอดีไอ ไตรนามิก |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์เกท IC ไดรเวอร์เกทสำหรับฮาล์ฟบริดจ์ 3 ตัว ปรับให้เหมาะสมสำหรับ BLDC, SPI, 8-60V, TQFP48 |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | INN3073M-H606-TL |
|---|---|
| ผศ.: | การรวมพลัง |
| คำอธิบาย: | ตัวแปลงไฟ AC/DC 12 W (85-265 VAC) |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | FW-5A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | ตัวลดเสียง 5 dB ตัวลดเสียงคงที่, DC - 12000 MHz, 50? |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |