วงจรรวม IC วงจรรวมระบบเสียง ES9822QPRO QFN-40
| Mfr. ผศ. # #: | ES9822QPRO |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Saber สเตอริโออ้างอิง PRO ADC |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ES9822QPRO |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Saber สเตอริโออ้างอิง PRO ADC |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | ES9080Q |
|---|---|
| ผศ.: | เทคโนโลยีเอสเอส |
| คำอธิบาย: | Audio D/A Converter ICs Sabre 32 8 Channel DAC with PLL and line drivers |
| เวลานำโรงงาน: | 9 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX22444CAWE+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | Digital Isolator สี่ช่องสัญญาณ, กำลังไฟต่ำ, ความเร็วสูง, 5.7kVrms, Digital Isolator |
| เวลานำโรงงาน: | 5 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32U585CIT6 |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Ultra-low-power FPU Arm Cortex-M33 Trust Zone, MCU 160 MHz 2Mbytes หน่วย |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | EFM8BB52F32G-C-QFN32 |
|---|---|
| ผศ.: | ซิลิคอนแล็บส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU 5 โวลต์ 8051 50 Mhz 32 kB แฟลช 2.304 kB RAM 29 GPIO BB5 MCU 8 บิต |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | STM32U585CIT6Q |
|---|---|
| ผศ.: | เอส.ที.ไมโครอิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU Ultra-low-power FPU Arm Cortex-M33 Trust Zone, MCU 160 MHz 2Mbytes หน่วย |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | UCC27614DSGR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์ประตู |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TLC6A598MDWR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | Counter Shift Registers ไดรเวอร์เฟสชิฟต์พลังงานสูง 8 บิตที่มีความน่าเชื่อถือสูงสำหรับแอปพลิเคชันเกี่ |
| เวลานำโรงงาน: | 12 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX20405AFOA/VY+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า 36V 4A/5A/6A Sync Low Iq Buck Converter ใน P90D |
| เวลานำโรงงาน: | 11 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX25232ATCD/V+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | สวิตชิ่งโวลเตจเรกูเลเตอร์ HV 2.5A ไอคิวต่ำ ตัวแปลงบั๊กขนาดเล็ก |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MT40A2G8SA-062E:ฟ |
|---|---|
| ผศ.: | ไมครอน |
| คำอธิบาย: | แรม DDR4 16G 2GX8 FBGA |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | OCP0S3128Q-A0 |
|---|---|
| ผศ.: | คิงส์ตัน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD 2.5" 128GB SATA3 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MTFDKBA1T0TFH-1BC15ABYY |
|---|---|
| ผศ.: | ไมครอน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD SSD 3400 1TB M.2 SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | OM8PGP4128P-A0 |
|---|---|
| ผศ.: | คิงส์ตัน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD M.2 2280 128GB NVMe SSD |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | หมวก-3A+ |
|---|---|
| ผศ.: | มินิวงจร |
| คำอธิบาย: | Attenuator 3 dB Fixed Attenuator, DC - 2000 MHz, 50 ? |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |