วงจรรวมของ IC วงจรรวมลอจิก 74AVC4T245GU-Q100X XQFN-16
| Mfr. ผศ. # #: | 74AVC4T245GU-Q100X |
|---|---|
| ผศ.: | เนสเปเรีย |
| คำอธิบาย: | การแปล - ระดับแรงดันไฟฟ้า 74AVC4T245GU-Q100/SOT1161/XQFN |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | 74AVC4T245GU-Q100X |
|---|---|
| ผศ.: | เนสเปเรีย |
| คำอธิบาย: | การแปล - ระดับแรงดันไฟฟ้า 74AVC4T245GU-Q100/SOT1161/XQFN |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMUX1121DGKR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์อะนาล็อก กระแสไฟรั่วในสถานะ 3-pA, 5-V, 1:1 (SPST), สวิตช์ความแม่นยำ 2 แชนแนล (แอคทีฟส |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX33012EASA+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | อินเตอร์เฟส CAN IC +5V CAN Transceiver พร้อม +/-65V FP, +/-25V CMR, +/-25kV ESD, FD/FR, STBY |
| เวลานำโรงงาน: | 8 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R1245N001H-TR-FE |
|---|---|
| ผศ.: | นิชชินโบะ |
| คำอธิบาย: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า Buck DC/DC Converter |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SDBPNPZ-256G |
|---|---|
| ผศ.: | แซนดิสก์ |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD 256 GB - 3.3 V WD/SD |
| เวลานำโรงงาน: | 7 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | SDINBDG4-8G-XI2 |
|---|---|
| ผศ.: | แซนดิสก์ |
| คำอธิบาย: | eMMC WD/SD |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CMD308P4 |
|---|---|
| ผศ.: | คอร์โว |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF 2 - 6 GHz เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 4 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | QPA2962 |
|---|---|
| ผศ.: | คอร์โว |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF 2-20 GHz 10 W GaN แอมป์ |
| การแจ้งเตือนการจัดส่งสินค้า: | ผลิตภัณฑ์นี้อาจต้องการเอกสารเพิ่มเติมเพื่อส่งออกจากสหรัฐอเมริกา |
| เวลานำโรงงาน: | 2 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | CMD263P3 |
|---|---|
| ผศ.: | คอร์โว |
| คำอธิบาย: | เครื่องขยายสัญญาณ RF 5 - 11 GHz เครื่องขยายสัญญาณรบกวนต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R1515H120B-T1-FE |
|---|---|
| ผศ.: | นิชชินโบะ |
| คำอธิบาย: | ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า LDO ตัวควบคุม LDO กระแสไฟต่ำ |
| เวลานำโรงงาน: | 10 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMUX1101DBVR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | วงจรรวมสวิตช์อะนาล็อก กระแสไฟรั่วในสถานะ 3-pA, 5-V, 1:1 (SPST), สวิตช์ความแม่นยำ 1 ช่องสัญญาณ (แอค |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TMC2160A-TA-T |
|---|---|
| ผศ.: | เอดีไอ ไตรนามิก |
| คำอธิบาย: | คอนโทรลเลอร์และไดรเวอร์มอเตอร์ / โมชั่น / ไดร์ฟเวอร์ สเต็ปเปอร์มอเตอร์ไดรเวอร์ IC, SPI, สเต็ป/ไดร์, |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | MAX22444CAWE+ |
|---|---|
| ผศ.: | อุปกรณ์อะนาล็อก / Maxim Integrated |
| คำอธิบาย: | Digital Isolator สี่ช่องสัญญาณ, กำลังไฟต่ำ, ความเร็วสูง, 5.7kVrms, Digital Isolator |
| เวลานำโรงงาน: | 5 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | OM8SEP4512Q-A0 |
|---|---|
| ผศ.: | คิงส์ตัน |
| คำอธิบาย: | ไดรฟ์โซลิดสเตต - SSD M.2 2280 512GB NVMe SSD |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | TUSB217AIRWBR |
|---|---|
| ผศ.: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
| คำอธิบาย: | อินเทอร์เฟซ USB IC USB 2.0 ความเร็วสูง s ignal คอนดิชั่นเนอร์ w |
| เวลานำโรงงาน: | 6 สัปดาห์ |