Bộ xử lý nhúng XC2018-70PG84B PGA
| Bưu kiện :: | PGA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | chất bán dẫn-Mạch tích hợp - IC |
| Nhà chế tạo :: | Tập đoàn Xilinx |
| Bưu kiện :: | PGA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | chất bán dẫn-Mạch tích hợp - IC |
| Nhà chế tạo :: | Tập đoàn Xilinx |
| Danh mục sản phẩm :: | chất bán dẫn-Mạch tích hợp - IC |
|---|---|
| Nhà chế tạo :: | Tập đoàn Xilinx |
| Danh mục sản phẩm :: | chất bán dẫn-Mạch tích hợp - IC |
|---|---|
| Nhà chế tạo :: | Tập đoàn Xilinx |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Đúng |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100kHz ~ 1MHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Đúng |
| Tần số - Chuyển đổi: | 48,25kHz ~ 1MHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 125°C (TJ) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 550kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100kHz ~ 800kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Đúng |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200kHz ~ 600kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Loại: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | KHÔNG |
| Tần số - Chuyển đổi: | 2MHZ |
| Giao diện nối tiếp: | I²C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Vi điều khiển nhúng |
|---|---|
| Bao bì / Vỏ: | 20-SSOP (0,209", 5,30mm chiều rộng) |
| Số lượng I/O: | 17 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Điện áp - Cung cấp (Vcc/Vdd): | 1,8V ~ 3,6V |
| Nhóm: | Các mạch tích hợp (IC) Bộ nhớ Bộ nhớ |
|---|---|
| Kích thước bộ nhớ: | 1Kbit |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | ống |