เครื่องประมวลผลที่ติดตั้ง XC2018-70PG84B PGA
| บรรจุุภัณฑ์ :: | พีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | เซมิคอนดักเตอร์-วงจรรวม - ไอซี |
| ผู้ผลิต :: | ซีลินซ์ อิงค์ |
| บรรจุุภัณฑ์ :: | พีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | เซมิคอนดักเตอร์-วงจรรวม - ไอซี |
| ผู้ผลิต :: | ซีลินซ์ อิงค์ |
| ประเภทสินค้า :: | เซมิคอนดักเตอร์-วงจรรวม - ไอซี |
|---|---|
| ผู้ผลิต :: | ซีลินซ์ อิงค์ |
| ประเภทสินค้า :: | เซมิคอนดักเตอร์-วงจรรวม - ไอซี |
|---|---|
| ผู้ผลิต :: | ซีลินซ์ อิงค์ |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | - |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 200Khz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 100kHz~1MHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 48.25kHz~1MHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -25°C ~ 125°C (TJ) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 200Khz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 550kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 100kHz~800kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 200kHz~600kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 200Khz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| หมวดหมู่: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) คอนโทรลเลอร์ DC DC Switching |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | เลขที่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 2เมกะเฮิรตซ์ |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | I²ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) ไมโครคอนโทรลเลอร์แบบฝังตัว |
|---|---|
| กล่อง / กระเป๋า: | 20-SSOP (0.209", 5.30 มม.) |
| จำนวน I/O: | 17 |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| แรงดัน - แหล่งจ่าย (Vcc/Vdd): | 1.8V~3.6V |
| ประเภท: | เครื่องวงจรบูรณาการ (IC) ความจํา ความจํา |
|---|---|
| ขนาดหน่วยความจำ: | 1Kbit |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| แพ็คเกจ: | ท่อ |