IC Mạch tích hợp TMC6300-LA-T PMIC - IC quản lý nguồn
| Mfr. ông. # #: | TMC6300-LA-T |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa & Trình điều khiển Động cơ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 8 TUẦN |
| Mfr. ông. # #: | TMC6300-LA-T |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa & Trình điều khiển Động cơ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 8 TUẦN |
| Mfr. ông. # #: | TMC6200-TA |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Gate Drivers IC điều khiển cổng 3 nửa cầu, tối ưu cho BLDC, SPI, 8-60V, TQFP48 |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 11 tuần |
| Mfr. ông. # #: | TMC2100-TA |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa IC Trình điều khiển Động cơ bư |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 8 TUẦN |
| Mfr. ông. # #: | TMC2130-LA-T |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa IC Trình điều khiển Động cơ bư |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 10 tuần |
| Mfr. ông. # #: | TMC2300-LA-T |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & trình điều khiển động cơ / chuyển động / đánh lửa IC điều khiển động cơ bước điệ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 7 tuần |
| Mfr. ông. # #: | TMC2160A-TA-T |
|---|---|
| ông.: | ADI ba chiều |
| Sự miêu tả: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa IC Trình điều khiển Động cơ bư |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | HSSOP-36 |
| Dòng: | L9301 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 1000 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | HSSOP-12 |
| Dòng: | VNQ500 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | TQFN-48 |
| Dòng: | MAX9288 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | TQFN-32 |
| Dòng: | MAX96708 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 490 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | TQFN-48 |
| Dòng: | MAX9296A |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | QFN-32 |
| Dòng: | MAX9295 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| Mfr. ông. # #: | MASW-011173-DIE |
|---|---|
| ông.: | MACOM |
| Sự miêu tả: | IC công tắc RF AlGaAs SP2T Công tắc đi-ốt PIN phản quang 20 - 55 GHz |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 20 tuần |
| Mfr. ông. # #: | ADRF5301BCCZN |
|---|---|
| ông.: | Thiết Bị Analog |
| Sự miêu tả: | IC công tắc RF Công tắc silicon SPDT, phản quang, 35 GHZ |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | tuần |
| Mfr. ông. # #: | CMD196C3 |
|---|---|
| ông.: | Qorvo |
| Sự miêu tả: | IC công tắc RF Công tắc SPDT cách ly cao DC 18GHz |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 8 TUẦN |