Mạch tích hợp IC ADRF5032BCCZN Mạch tích hợp không dây & RF LGA-12
| Mfr. ông. # #: | ADRF5032BCCZN |
|---|---|
| ông.: | Thiết Bị Analog |
| Sự miêu tả: | IC công tắc RF 1 GHz đến 60 GHz, Công tắc SPDT silicon, phản quang |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 13 tuần |
| Mfr. ông. # #: | ADRF5032BCCZN |
|---|---|
| ông.: | Thiết Bị Analog |
| Sự miêu tả: | IC công tắc RF 1 GHz đến 60 GHz, Công tắc SPDT silicon, phản quang |
| Thời gian giao hàng tại nhà máy: | 13 tuần |
| Tốc độ lấy mẫu (mỗi giây):: | - |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC chuyển đổi âm thanh D/A |
| Kiểu :: | Mô-đun bị cô lập |
| Nguồn cung cấp điện áp:: | Cung cấp kép |
| Gói thiết bị của nhà cung cấp:: | 8-SOIC-IC |
| Tốc độ lấy mẫu (mỗi giây):: | - |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC chuyển đổi âm thanh D/A |
| Kiểu :: | ADC, Đo năng lượng |
| Nguồn cung cấp điện áp:: | Cung cấp duy nhất |
| Gói thiết bị của nhà cung cấp:: | 20-SOIC-IC |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | TO-252-5 |
| Dòng: | Đạo Sư Tối Cao |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | DPAK-5 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 3000 |
| Loại sản phẩm: | IC quản lý nguồn |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói: | TO-220-7 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 1000 |
| Loại sản phẩm: | IC công tắc nguồn |
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5,5 V |
| Gói / Trường hợp:: | SOIC-8 |
| Bao bì:: | cuộn |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
| Nhà chế tạo :: | Công nghệ Atmel/Microchip |
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5,5 V |
| Gói / Trường hợp:: | SOIC-8 |
| Bao bì:: | cuộn |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
| Nhà chế tạo :: | Công nghệ Atmel/Microchip |
| Bao bì:: | ống |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Gói / Trường hợp:: | SOIC-8 |
| Nhà chế tạo :: | Công nghệ Atmel/Microchip |
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Gói / Trường hợp:: | SOT-23 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa:: | + 85 độ C |
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
|---|---|
| Nhà chế tạo :: | Công nghệ Atmel/Microchip |
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa:: | + 85 độ C |
| Điện áp cung cấp - Tối đa:: | 5,5 V |
| Bao bì:: | cuộn |
| Bao bì:: | ống |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bảo mật / IC xác thực |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Gói / Trường hợp:: | SOIC-8 |
| Nhà chế tạo :: | Công nghệ Atmel/Microchip |