AK4430ET-E2
| nhà chế tạo: | Công ty bán dẫn AKM |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | ADC/DAC thu thập dữ liệu - Chuyên dụng |
| Sự miêu tả: | IC ĐẮC/ÂM THANH 24BIT 192K 16TSSOP |
| nhà chế tạo: | Công ty bán dẫn AKM |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | ADC/DAC thu thập dữ liệu - Chuyên dụng |
| Sự miêu tả: | IC ĐẮC/ÂM THANH 24BIT 192K 16TSSOP |
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Bộ khuếch đại âm thanh |
| Sự miêu tả: | Bộ khuếch đại âm thanh |
| nhà chế tạo: | Tích hợp Maxim |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Sự miêu tả: | PMIC - IC quản lý nguồn |
| nhà chế tạo: | Tích hợp Maxim |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Sự miêu tả: | Quản lý nguồn chuyên dụng - IC quản lý nguồn tích hợp đa kênh PMIC cho các ứng dụng SSD |
| nhà chế tạo: | ADI / Thiết bị tương tự Inc. |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
|---|---|
| Chỉnh lưu đồng bộ:: | Vâng. |
| @ qty :: | 0 |
| Kiểu lắp :: | Mặt đất |
| Cấu hình đầu ra:: | Tốt |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
|---|---|
| Chỉnh lưu đồng bộ:: | Vâng. |
| @ qty :: | 0 |
| Kiểu lắp :: | Mặt đất |
| Cấu hình đầu ra:: | Tốt |
| Cung cấp hoạt động hiện tại:: | 10mA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Bộ nhớ cấu hình |
| Loại bộ nhớ:: | EEPROM |
| Tiểu thể loại:: | IC logic lập trình được |
| Kích thước bộ nhớ:: | 4 MB |