Bộ mạch tích hợp bộ nhớ MT47H128M16RT-25E IT:C
| Công nghệ :: | SDRAM - DDR2 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | Bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | 15ns |
| Công nghệ :: | SDRAM - DDR2 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | Bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | 15ns |
| Công nghệ :: | SDRAM - DDR4 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | Bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | - |
| Công nghệ :: | FLASH - CŨNG KHÔNG |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | 8ms, 2,8ms |
| Công nghệ :: | FLASH-NAND |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | - |
| Công nghệ :: | FLASH-NAND |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | - |
| Công nghệ :: | FLASH - CŨNG KHÔNG |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | 60ns |
| Công nghệ :: | FLASH-NAND |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | - |
| Công nghệ :: | FLASH - CŨNG KHÔNG |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | IC bộ nhớ |
| Loại bộ nhớ:: | không bay hơi |
| Factory Stock :: | 0 |
| Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: | 8ms, 2,8ms |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Vi điều khiển nhúng |
|---|---|
| Bao bì / Vỏ: | 20-SSOP (0,209", 5,30mm chiều rộng) |
| Số lượng I/O: | 17 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Điện áp - Cung cấp (Vcc/Vdd): | 1,8V ~ 3,6V |
| Nhóm: | Các mạch tích hợp (IC) Bộ nhớ Bộ nhớ |
|---|---|
| Kích thước bộ nhớ: | 1Kbit |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | ống |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | B3QFN42 |
| Loạt: | LMZ31704 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | LQFN-40 |
| Loạt: | TPS548D22 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | SOP-8 |
| Loạt: | TPS2596 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2500 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | VQFN-48 |
| Loạt: | UCD9090 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 250 |