เครื่องวงจรบูรณาการความจํา MT47H128M16RT-25E IT:C
| เทคโนโลยี :: | SDRAM - DDR2 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ระเหย |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | 15 วินาที |
| เทคโนโลยี :: | SDRAM - DDR2 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ระเหย |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | 15 วินาที |
| เทคโนโลยี :: | SDRAM - DDR4 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ระเหย |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | - |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NOR |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | 8 มิลลิวินาที, 2.8 มิลลิวินาที |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NAND |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | - |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NAND |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | - |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NOR |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | 60ns |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NAND |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | - |
| เทคโนโลยี :: | แฟลช - NOR |
|---|---|
| ประเภทสินค้า :: | ไอซีหน่วยความจำ |
| ประเภทหน่วยความจำ :: | ไม่ลบเลือน |
| Factory Stock :: | 0 |
| เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: | 8 มิลลิวินาที, 2.8 มิลลิวินาที |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) ไมโครคอนโทรลเลอร์แบบฝังตัว |
|---|---|
| กล่อง / กระเป๋า: | 20-SSOP (0.209", 5.30 มม.) |
| จำนวน I/O: | 17 |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| แรงดัน - แหล่งจ่าย (Vcc/Vdd): | 1.8V~3.6V |
| ประเภท: | เครื่องวงจรบูรณาการ (IC) ความจํา ความจํา |
|---|---|
| ขนาดหน่วยความจำ: | 1Kbit |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| แพ็คเกจ: | ท่อ |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | B3QFN42 |
| ชุด: | LMZ31704 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | แอลคิวเอฟเอ็น-40 |
| ชุด: | TPS548D22 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOP-8 |
| ชุด: | ทปส.2596 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | วีคิวเอฟเอ็น-48 |
| ชุด: | UCD9090 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 250 |