TLV809EA29DBZR
| ผู้ผลิต: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | วงจรกำกับดูแล |
| คำอธิบาย: | วงจรควบคุม ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตพุชพุลแบบแอคทีฟต่ำ 3-SOT-23 -40 ถึง 125 |
| ผู้ผลิต: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | วงจรกำกับดูแล |
| คำอธิบาย: | วงจรควบคุม ตัวตรวจสอบแรงดันไฟต่ำ (รีเซ็ต IC) พร้อมเอาต์พุตพุชพุลแบบแอคทีฟต่ำ 3-SOT-23 -40 ถึง 125 |
| ผู้ผลิต: | เทคโนโลยี Infineon |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไดรเวอร์ประตู |
| คำอธิบาย: | ไดรเวอร์เกต BLDC_DRIVER_IC |
| ผู้ผลิต: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | บัฟเฟอร์นาฬิกา |
| คำอธิบาย: | IC 1.035GHz 1 32-VFQFN แผงสัมผัส |
| ผู้ผลิต: | Vishay เซมิคอนดักเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - PMIC |
| คำอธิบาย: | Buck Switching Regulator IC บวกปรับได้ 0.8V 1 เอาต์พุต 10A PowerPAK® MLP55-27 |
| ผู้ผลิต: | AOS / Alpha & Omega เซมิคอนดักเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - PMIC |
| คำอธิบาย: | Buck Switching Regulator IC บวกปรับได้ 0.8V 1 เอาต์พุต 1.2A SOT-23-6 |
| ผู้ผลิต: | อัลเลโกร ไมโครซิสเต็มส์ แอลแอลซี |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ตัวควบคุมและไดรเวอร์มอเตอร์ / โมชั่น / การจุดระเบิด |
| คำอธิบาย: | IC ไดรเวอร์พัดลมไร้เซ็นเซอร์สามเฟส |
| ผู้ผลิต: | Realtek เซมิคอนดักเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | DSP เสียง |
| คำอธิบาย: | QFN-40 Audio Interface ICs ROHS |
| ผู้ผลิต: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการแบตเตอรี่ |
| คำอธิบาย: | แบตเตอรี่ การป้องกันแบตเตอรี่ IC ลิเธียมไอออน/โพลิเมอร์ |
| ผู้ผลิต: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการแบตเตอรี่ |
| คำอธิบาย: | คอนโทรลเลอร์มัลติฟังก์ชั่นแบตเตอรี่ IC ลิเธียมไอออน/โพลิเมอร์ |
| ผู้ผลิต: | เท็กซัส อินสตรูเมนท์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการแบตเตอรี่ |
| คำอธิบาย: | คอนโทรลเลอร์มัลติฟังก์ชั่นแบตเตอรี่ IC ลิเธียมไอออน/โพลิเมอร์ 32-VQFN (4x4) |
| ผู้ผลิต: | AOS / Alpha & Omega เซมิคอนดักเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - PMIC |
| คำอธิบาย: | Buck Switching Regulator IC บวกปรับได้ 0.8V 1 เอาต์พุต 4A 8-SOIC |
| ผู้ผลิต: | เทคโนโลยี Infineon |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - PMIC |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - การจ่ายพลังงาน PROFET |
| ผู้ผลิต: | เทคโนโลยี Infineon |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | การจัดการพลังงานเฉพาะ - PMIC |
| คำอธิบาย: | Power Switch ICs - การจ่ายพลังงาน PROFET |
| ผู้ผลิต: | ไอเอสไอ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แรม |
| คำอธิบาย: | 1 Meg Bits x 16 Bits x 4 Banks 64-MBIT SYNCHRONOUS DYNAMIC RAM หน่วยความจำ IC |
| ผู้ผลิต: | เซมเทค |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไดรเวอร์ไฟ LED |
| คำอธิบาย: | LED Driver IC 6 เอาต์พุต DC DC Regulator Step-Up (Boost) อะนาล็อก, PWM Dimming 30mA 24-MLPQ (4x4) |