TLV809EA29DBZR
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Mạch giám sát |
| Sự miêu tả: | Mạch giám sát Bộ giám sát điện áp công suất thấp (IC đặt lại) với đầu ra kéo đẩy, hoạt động ở mức th |
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Mạch giám sát |
| Sự miêu tả: | Mạch giám sát Bộ giám sát điện áp công suất thấp (IC đặt lại) với đầu ra kéo đẩy, hoạt động ở mức th |
| nhà chế tạo: | Công nghệ Infineon |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Trình điều khiển cổng |
| Sự miêu tả: | Trình điều khiển cổng BLDC_DRIVER_IC |
| nhà chế tạo: | Công nghệ vi mạch |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Bộ đệm đồng hồ |
| Sự miêu tả: | Tấm tiếp xúc IC 1.035GHz 1 32-VFQFN |
| nhà chế tạo: | Chất bán dẫn Vishay |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý nguồn điện chuyên dụng - PMIC |
| Sự miêu tả: | IC điều chỉnh chuyển mạch Buck Điều chỉnh tích cực 0,8V 1 đầu ra 10A PowerPAK® MLP55-27 |
| nhà chế tạo: | AOS / Chất bán dẫn Alpha & Omega |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý nguồn điện chuyên dụng - PMIC |
| Sự miêu tả: | IC điều chỉnh chuyển mạch Buck Điều chỉnh tích cực 0,8V 1 Đầu ra 1,2A SOT-23-6 |
| nhà chế tạo: | Allegro MicroSystems, LLC |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Bộ điều khiển & Trình điều khiển Động cơ / Chuyển động / Đánh lửa |
| Sự miêu tả: | IC điều khiển quạt không cảm biến ba pha |
| nhà chế tạo: | Realtek Semiconductor |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | DSP âm thanh |
| Sự miêu tả: | IC giao diện âm thanh QFN-40 ROHS |
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Sự miêu tả: | Pin Bảo vệ pin IC Lithium Ion/Polymer |
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Sự miêu tả: | Pin Bộ điều khiển đa chức năng IC Lithium Ion/Polymer |
| nhà chế tạo: | Dụng cụ Texas |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý pin |
| Sự miêu tả: | Pin Bộ Điều Khiển Đa Năng IC Lithium Ion/Polymer 32-VQFN (4x4) |
| nhà chế tạo: | AOS / Chất bán dẫn Alpha & Omega |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý nguồn điện chuyên dụng - PMIC |
| Sự miêu tả: | IC điều chỉnh chuyển mạch Buck Tích cực điều chỉnh 0,8V 1 đầu ra 4A 8-SOIC |
| nhà chế tạo: | Công nghệ Infineon |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý nguồn điện chuyên dụng - PMIC |
| Sự miêu tả: | IC công tắc nguồn - Phân phối nguồn PROFET |
| nhà chế tạo: | Công nghệ Infineon |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Quản lý nguồn điện chuyên dụng - PMIC |
| Sự miêu tả: | IC công tắc nguồn - Phân phối nguồn PROFET |
| nhà chế tạo: | ISSI |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | DRAM |
| Sự miêu tả: | 1 Meg Bit x 16 Bit x 4 Ngân hàng IC bộ nhớ RAM ĐỘNG ĐỒNG BỘ 64 MBIT |
| nhà chế tạo: | SEMTECH |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Trình điều khiển chiếu sáng LED |
| Sự miêu tả: | IC điều khiển LED 6 Đầu ra DC Bộ điều chỉnh DC Tăng cường (Boost) Analog, PWM Dimming 30mA 24-MLPQ ( |