Các mạch tích hợp IC MIC3775YMM-TR
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.2V @ 300mA, 0.2V @ 300mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 6-UFDFN, 6-TMLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,25V @ 150mA, 0,42V @ 300mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN, 10-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-5 Mỏng, TSOT-23-5 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-5 Mỏng, TSOT-23-5 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.1V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-5 Mỏng, TSOT-23-5 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VDFN |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.2V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | 4-UDFN Exposed Pad, 4-TMLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 80mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | TO-253-4, TO-253AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,24V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1V |
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,4V @ 1A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 10-VFDFN, 10-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 1.4V @ 800mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-261-4, ĐẾN-261AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 1.2V @ 800mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-261-4, ĐẾN-261AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |