IC mạch tích hợp MIC38C43ABM-TR
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 300kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 400kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 400kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100kHz, 200kHz, 400kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 400kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Các mạch tích hợp (IC) Quản lý năng lượng (PMIC) Chuyển mạch phân phối điện, trình điều khiển tải |
|---|---|
| Kiểu đầu vào: | Không nghịch đảo |
| Bảo vệ lỗi: | Tự động khôi phục hiện tại giới hạn, mạch ngắn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Hiện tại - Đầu ra (Tối đa): | 100mA |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển trao đổi nóng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Ngừng sản xuất tại Digi-Key |
| Đặc điểm: | Tự động thử lại, giới hạn nhiệt, UVLO |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | Dây băng và cuộn (TR) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ điều khiển trao đổi nóng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Đặc điểm: | Tự động thử lại, giới hạn nhiệt, UVLO |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | Nhập xách |